![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_11/4060_iconview_1669285998.jpg)
คุณมานะ - คุณศิริลักษณ์ สถิตทรงธรรม มอบเงินบริจาค
คุณมานะ - คุณศิริลักษณ์ สถิตทรงธรรม มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาเอก จตุรงค์ ตันติมงคลสุข รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 20 ตุลาคม 2565