![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_11/4052_iconview_1668070796.jpg)
พลเรือตรีหญิง มาลี ผลเนืองมา มอบเงินบริจาค
พลเรือตรีหญิง มาลี ผลเนืองมา มอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รองผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร หน.แผนกรับบริจาค รพ.ฯ เป็นผู้รับมอบ ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ ในวันที่ 18 ตุลาคม 2565