![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_09/4046_iconview_1664517762.jpg)
พลเรือเอก สายันต์ - คุณนพวรรณ ประสงค์สำเร็จ มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาคจำนวน 400,000 บาท จากพลเรือเอก สายันต์ - คุณนพวรรณ ประสงค์สำเร็จ เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 30 กันยายน 2565