![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_09/4025_iconview_1662605472.jpg)
ศูนย์การแพทย์แผนไทยหมอพร และการแพทย์ผสมผสาน รพ.ฯ จัดโครงการ
นาวาเอกหญิง ปิติยา ปิยะนุช รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริการสุขภาพ เป็นประธานพิธีปิดโครงการใส่ใจดูแลสุขภาพผู้สูงอายุด้วยศาสตร์แพทย์แผนไทย ณ ศูนย์การแพทย์แผนไทยหมอพร และการแพทย์ผสมผสาน โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า เมื่อวันที่ 7 กันยายน 2565