![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_08/3931_iconview_1660524469.jpg)
กิจกรรมดนตรีจิตอาสา “ Guru and the Gang “
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ร่วมงานกิจกรรมดนตรีจิตอาสา “ Guru and the Gang “ นำโดย คุณผุสชา โทณะวณิก และคณะ ทั้งนี้เพื่อให้บุคลากรของ รพ.ฯ รวมไปถึงผู้มารับบริการ ได้รู้สึกผ่อนคลายและได้รับความสุขจากเสียงเพลง ณ ลานอเนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 4 สิงหาคม 2565