![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_07/3861_iconview_1657098595.jpg)
กลุ่มงานจ่ายกลางเวชภัณฑ์ปลอดเชื้อและเครื่องมือแพทย์ รพ.ฯ จัดการอบรม
นาวาเอกหญิง ปิติยา ปิยะนุช รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริการสุขภาพ เป็นประธานเปิดการอบรม “ Medical Equipment Update 2022 : High Flow Oxygen therapy ” จัดโดย แผนกบริการเครื่องมือและอุปกรณ์ทางการแพทย์ กลุ่มงานจ่ายกลางเวชภัณฑ์ปลอดเชื้อและเครื่องมือแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องประชุม พลเรือเอก หม่อมเจ้าปุสาณ สวัสดิวัตน์ ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 6 กรกฎาคม 2565