![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_06/3779_iconview_1654069963.jpg)
คุณอิงกมล ชาญสืบกุล มอบเงินบริจาค
นาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ กรรมการและผู้จัดการมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า รับมอบเงินบริจาคจำนวน 300,000 บาท จากคุณอิงกมล ชาญสืบกุล เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 1 มิถุนายน 2565