![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_05/3744_iconview_1652358864.jpg)
กลุ่มงานโสต ศอ นาสิกกรรม รพ.ฯ จัดกิจกรรม
นาวาเอกหญิง ปิติยา ปิยะนุช รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริการสุขภาพ เป็นประธานเปิดกิจกรรมพัฒนาแนวทางการดูแลผู้ป่วยโรคทางเดินหายใจอุดกั้นขณะนอนหลับ จัดโดย กลุ่มงานโสต ศอ นาสิกกรรม รพ.ฯ ณ ห้องประชุมประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 12 พฤษภาคม 2565