![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_03/3682_iconview_1647927496.jpg)
นาวาเอก เจริญ และคุณปฐมา ไชยสิทธิ์ มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และพลเรือตรี เฉียบ สหัสสานนท์ กรรมการและเหรัญญิกมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า รับมอบเงินบริจาคจำนวน 100,000 บาท จากนาวาเอก เจริญ และคุณปฐมา ไชยสิทธิ์ เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 22 มีนาคม 2565