![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_01/3545_iconview_1642647939.jpg)
พลเรือเอก นริส ประทุมสุวรรณ อดีตผู้บัญชาการทหารเรือ มอบเงินบริจาค
พลเรือเอก นริส ประทุมสุวรรณ อดีตผู้บัญชาการทหารเรือ มอบเงินบริจาคจำนวน 200,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เพื่ออาคารผู้ป่วยใน 14 ชั้น โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นผู้รับมอบ ณ ห้องรับรองพิเศษ ชั้น 2 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 20 มกราคม 2565