![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2022_01/3522_iconview_1641972122.jpg)
ร.อ.หญิง เตือนใจ คูหเจริญ มอบเงินบริจาค
นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร หน.สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร รอง หน.สำนักงานมูลนิธิฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 210,000 บาท จาก ร.อ.หญิง เตือนใจ คูหเจริญ สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เพื่ออาคารผู้ป่วยใน ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 12 มกราคม 2565