![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_12/3347_iconview_1639974023.jpg)
พลเรือตรี มนตรี แสงจิรัง , นาวาเอก พีรพัฒน์ แสงจิรัง และภริยา มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากพลเรือตรี มนตรี แสงจิรัง , นาวาเอก พีรพัฒน์ แสงจิรัง และภริยา เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 20 ธันวาคม 2564