![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_12/3345_iconview_1639748773.jpg)
บริษัท สยามไบโอไซเอนช์ จำกัด มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 250,000 บาท จากบริษัท สยามไบโอไซเอนช์ จำกัด เพื่อสมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 17 ธันวาคม 2564