![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_12/3341_iconview_1639029947.jpg)
คุณศักดิ์ชัย พันธุ์เรืองสกาว มอบเงินบริจาค
นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร หน.แผนกรับบริจาค รพ.ฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากคุณศักดิ์ชัย พันธุ์เรืองสกาว เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 9 ธันวาคม 2564