![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_12/3337_iconview_1638935050.jpg)
พลเรือโท ชัชรินทร์ ชูศรี มอบเงินบริจาค
นาวาโทหญิง เย็นฤดี เสตะกสิกร รอง ผอ.ศูนย์รับบริจาค โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาตรีหญิง สรวงสุดา แนวจิตร หน.แผนกรับบริจาค รพ.ฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 30,000 บาท จากพลเรือโท ชัชรินทร์ ชูศรี เพื่อจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 8 ธันวาคม 2564