![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_11/3330_iconview_1638260236.jpg)
พันเอก สุรเทพ - คุณจักษ์พัฒนา อภัยจิตร มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากพันเอก สุรเทพ - คุณจักษ์พัฒนา อภัยจิตร เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า ชั้น 1 อาคารพิเคราะห์และบำบัดโรค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 30 พฤศจิกายน 2564