![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_11/3307_iconview_1637300482.jpg)
พลเรือตรี เบญจพล หรูสกุล มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากพลเรือตรี เบญจพล หรูสกุล เพื่อโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 19 พฤศจิกายน 2564