![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_11/3304_iconview_1637201529.jpg)
มูลนิธิอาจารย์แม่ชีหวานใจชูกร มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ กรรมการและผู้จัดการมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า รับมอบเงินบริจาคจำนวน 500,000 บาท จากมูลนิธิอาจารย์แม่ชีหวานใจชูกร สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี คุณบุญปลูก มิ่งขวัญ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 17 พฤศจิกายน 2564