![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_11/3303_iconview_1637154668.jpg)
โครงการ “ กิจกรรมการเรียนการสอนด้วยหุ่นจำลอง ACLS ” สำหรับแพทย์ประจำบ้านและบุคลากรทางการแพทย์
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการ “ กิจกรรมการเรียนการสอนด้วยหุ่นจำลอง ACLS ” สำหรับแพทย์ประจำบ้านและบุคลากรทางการแพทย์ Advaced Cardiovascular Life Support for Healthcare Provider (ACLS-P) ณ ห้องประชุม พลเรือเอก หม่อมเจ้าปุสาณ สวัสดิวัตน์ ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 17 พฤศจิกายน 2564