![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_11/3282_iconview_1636344089.jpg)
คุณสุชาติ รัตนแสงศรี และครอบครัว มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากคุณสุชาติ รัตนแสงศรี และครอบครัว เพื่อจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ มอบให้โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2564