![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_11/3277_iconview_1635910784.jpg)
พลเรือเอก สินธุ วงศ์ไพบูลย์ มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 700,000 บาท จากพลเรือเอก สินธุ วงศ์ไพบูลย์ เพื่อจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ กลุ่มงานทันตกรรม โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 3 พฤศจิกายน 2564