![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3272_iconview_1635408904.jpg)
ครอบครัวศรีรวมทรัพย์ มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยูธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ พร้อมด้วย นาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ ผอ.ศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ และนาวาเอกหญิง ลูกจันทร์ เหรียญสุวรรณ รอง หน.กลุ่มงานจักษุกรรม รพ.ฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,100 บาท จากครอบครัวศรีรวมทรัพย์ เพื่อพัฒนางานบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า โดยมี คุณสมควร ศรีรวมทรัพย์ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 28 ตุลาคม 2564