![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3269_iconview_1635305981.jpg)
คุณประทีป สะแกขาว และครอบครัว มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี ณัฐ อิศรางกูร ณ อยุธยา ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากคุณประทีป สะแกขาว และครอบครัว เพื่อพัฒนางานบริการทางการแพทย์ โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 27 ตุลาคม 2564