![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3233_iconview_1634616331.jpg)
ชมรมศิษย์เก่าพาณิชยการพระนคร รุ่น 2500 มอบเงินบริจาคเพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ
พล.ร.ต.วิชัย มนัสศิริวิทยา ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาค จำนวน 102,500 บาท จากคณะชมรมศิษย์เก่าพาณิชยการพระนคร รุ่น 2500 เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ให้ รพ.ฯ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อ 23 ก.พ. 61