![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3215_iconview_1634189077.jpg)
พิธีมอบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการฝึกอบรมหลักสูตรแพทย์ประจำบ้าน ปีการศึกษา 2563
พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานพิธีมอบประกาศนียบัตรแก่ผู้สำเร็จการฝึกอบรมหลักสูตรแพทย์ประจำบ้าน ปีการศึกษา 2563 โดยมี พลเรือตรีหญิง สุพิชชา แสงโชติ รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ และพลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ร่วมพิธี ณ ห้องประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 15 มิถุนายน 2564