![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3214_iconview_1634189031.jpg)
พิธีประดับเครื่องหมายยศผู้สำเร็จการศึกษาจาก วพร.ศวก.พร. ที่ได้รับการบรรจุเข้ารับราชการใน ทร.
พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เป็นประธานพิธีประดับเครื่องหมายยศผู้สำเร็จการศึกษาจาก วพร.ศวก.พร. ที่ได้รับการบรรจุเข้ารับราชการใน ทร. เป็นนายทหารชั้นสัญญาบัตร พร้อมทั้งให้โอวาท ณ ห้องประชุมประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 22 กันยายน 2564