![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3187_iconview_1634184036.jpg)
สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา มอบอาหารกล่อง จำนวน 200 กล่อง
พลเรือตรีหญิง สุพิชชา แสงโชติ รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบอาหารกล่อง จำนวน 200 กล่อง จากสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เพื่อมอบให้กับบุคลากรทางการแพทย์ของโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ที่ปฏิบัติงานดูแลผู้ป่วยติดเชื้อไวรัส COVID-19 เมื่อวันที่ 28 เมษายน 2564