![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3179_iconview_1634183363.jpg)
พลเรือเอก ประพฤติพร อักษรมัต มอบอาหารกลางวันจำนวน 300 ชุด
พลเรือเอก ประพฤติพร อักษรมัต มอบอาหารกลางวันจำนวน 300 ชุดให้กับบุคลากรทางการแพทย์ของโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ที่ปฏิบัติงานดูแลผู้ป่วย Covid-19 โดยมี พลเรือตรีหญิง สุพิชชา แสงโชติ รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือและคณะ เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 29 เมษายน 2564