![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3178_iconview_1634183322.jpg)
กลุ่มนักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2 โรงเรียนสตรีวิทยา มอบชุดอาบน้ำ ชุดอาหารแห้ง และเครื่องดื่ม
กลุ่มนักเรียนมัธยมศึกษาปีที่ 2 โรงเรียนสตรีวิทยา มอบชุดอาบน้ำ ชุดอาหารแห้ง และเครื่องดื่ม ภายใต้ " กิจกรรมทำด้วยใจ เพื่อพี่หมอ พยาบาล และผู้ป่วยโควิด รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร . " เมื่อวันอาทิตย์ที่ 27 มิถุนายน 2564