![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3168_iconview_1634202941.jpg)
ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ร่วมคณะต้อนรับ
พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ร่วมคณะต้อนรับ คุณจุฬารัตน์ ศรีวรขาน นายกสมาคมภริยาทหารเรือ และคณะกรรมการบริหารสมาคมภริยาทหารเรือ เข้าเยี่ยมสถานรับเลี้ยงเด็กปฐมวัยกองทัพเรือ พื้นที่กรุงเทพมหานคร ณ สถานรับเลี้ยงเด็กปฐมวัย ทร.1 รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า เมื่อวันที่ 17 มีนาคม 2564