![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3163_iconview_1634181708.jpg)
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ได้ดำเนินการฉีดวัคซีนต้านโควิด-19 “ ซิโนแวค ”
โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ได้ดำเนินการฉีดวัคซีนต้านโควิด-19 “ ซิโนแวค ” ให้กับคณะผู้บริหารและบุคลากรทางการแพทย์กลุ่มเสี่ยง โดยมี พล.ร.ต.นิธิ พงศ์อนันต์ ผอ.รพ.ฯ และรอง ผอ.รพ.ฯ นำรับการฉีด ณ คลินิกวัคซีน โควิด-19 ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 23 มีนาคม 2564