![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3093_iconview_1634028067.jpg)
มูลนิธิชลลดา มอบ Face Shield จำนวน 220 ชิ้น
พลเรือตรีหญิง สุพิชชา แสงโชติ รองเจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบ Face Shield จำนวน 220 ชิ้น จากมูลนิธิชลลดา เพื่อมอบให้กับบุคลากรทางการแพทย์ของกรมแพทย์ทหารเรือ และโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. สำหรับใช้ในการปฏิบัติงานในสถานการณ์การแพร่ระบาดของ Covid-19 เมื่อวันที่ 3 พฤษภาคม 2564