![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3086_iconview_1634027630.jpg)
พลตำรวจตรี ปิยะ ต๊ะวิชัย รองผู้บัญชาการตำรวจนครบาล มอบแอลกอฮอล์ 95%
พล.ร.ต.สุมิตร แดงดีเลิศ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบแอลกอฮอล์ 95% จำนวน 50 ลิตร จาก พลตำรวจตรี ปิยะ ต๊ะวิชัย รองผู้บัญชาการตำรวจนครบาล โดยมี คุณเกศี จันทราประภาวัฒน์ รองประธานบริหารชมรมพัฒนาสัมพันธ์ระดับผู้บริหาร กองทัพเรือ เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 26 มี.ค.63