![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3084_iconview_1634027523.jpg)
พลเรือตรี ศรีรัตน์ ปัญญสุทธิ์ และครอบครัว มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 200,000 บาท จากพลเรือตรี ศรีรัตน์ ปัญญสุทธิ์ และครอบครัว เพื่อจัดซื้อเครื่องช่วยหายใจ High flow Airvo2 สำหรับใช้ดูแลผู้ป่วยโควิด-19 ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2564