![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3077_iconview_1634027211.jpg)
พลเรือโท วิชิต - คุณศันสนีย์ วารุณประภา มอบเงินบริจาค
นาวาเอก สมพร ระวิงทอง รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริหาร และ นาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ ผู้อำนวยการศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จาก พลเรือโท วิชิต - คุณศันสนีย์ วารุณประภา เพื่อสมทบทุนจัดซื้อเครื่องมือแพทย์ รพ.ฯ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม 2564