![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/3073_iconview_1634027051.jpg)
พลเรือโท บำรุงรัก สรัคคานนท์ และครอบครัว มอบเงินบริจาคในนาม ลูกหลาน นาวาโทบำรุง สรัคคานนท์
นาวาเอก พัฒนชัย เฉลิมวรรณ์ รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายสนับสนุน และนาวาเอกพิทักษ์ พงศ์นนทชัย หน.ศูนย์หัวใจ รพ.ฯ รับมอบเงินบริจาคในนาม ลูกหลาน นาวาโทบำรุง สรัคคานนท์ จำนวน 270,000 บาท เพื่อจัดซื้ออุปกรณ์ทางการแพทย์ สำหรับผู้ป่วย Covid-19 โดยมี พลเรือโท บำรุงรัก สรัคคานนท์ และครอบครัว เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2564