![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2975_iconview_1634021361.jpg)
นาวาเอกหญิง วิชุตา วารุณประภา มอบเงินบริจาค
นาวาเอก สมพร ระวิงทอง รองผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ ฝ่ายบริหาร และ นาวาเอกหญิง พิมพ์สิริ ชมะนันทน์ ผู้อำนวยการศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 100,000 บาท จากนาวาเอกหญิง วิชุตา วารุณประภา เพื่อสงเคราะห์ผู้ป่วย รพ.ฯ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 24 พฤษภาคม 2564