![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2968_iconview_1634020984.jpg)
นักศึกษา วทร. รุ่นที่ 49 มอบน้ำดื่มปาป้า
พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ และ พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบน้ำดื่มปาป้า ขนาด 1.5 ลิตร จำนวน 600 ขวด จากนักศึกษา วทร. รุ่นที่ 49 มอบให้โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า พร.เพื่อสนับสนุนการดูแลผู้ป่วย Covid-19 ณ ห้องประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อวันที่ 29 เมษายน 2564