![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2962_iconview_1634020802.jpg)
น.อ.หญิง พรพิมล รัตนาวิวัฒน์พงศ์ , พญ.อัญชลี พันธุ์แก้ว และคณะ มอบบริจาคชุดป้องกัน PPE
น.อ.หญิง กรองทิพย์ จันทร์อินทร์ รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายการพยาบาล รับมอบบริจาคชุดป้องกัน PPE จำนวน 138 ชุด และเจลล้างมือแบบซอง ขนาด 20 ml จำนวน 2,400 ชิ้น จาก น.อ.หญิง พรพิมล รัตนาวิวัฒน์พงศ์ , พญ.อัญชลี พันธุ์แก้ว และคณะ เพื่อบุคลากรทางการแพทย์ รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ ศูนย์รับบริจาค รพ.ฯ เมื่อวันที่ 19 มี.ค.63