![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2919_iconview_1634012799.jpg)
คุณกิตติ์หิรัณย์ และคุณทิพย์พะรัฐ ธรรมวรพล มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี เฉียบ สหัสสานนท์ กรรมการและเหรัญญิกมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า และนาวาเอกหญิง สรัญญา อรรถไพศาลศรุดี กรรมการและเลขานุการคณะกรรมการจัดตั้งศูนย์การแพทย์แผนไทยหมอพรฯ รับมอบเงินบริจาค จากคุณกิตติ์หิรัณย์ และคุณทิพย์พะรัฐ ธรรมวรพล จำนวน 100,000 บาท สมทบทุนมูลนิธิสมเด็จพระปิ่นเกล้า เพื่อสนับสนุนโครงการแพทย์แผนไทยหมอพรและการแพทย์ผสมผสาน โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า ณ สำนักงานมูลนิธิฯ ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก เมื่อวันที่ 19 กรกฎาคม 2564