![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2918_iconview_1634012575.jpg)
นาวาโท ติรวิทย์ หงสกุล มอบเครื่องผลิตออกซิเจน
พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ และนาวาเอก พัฒนชัย เฉลิมวรรณ์ รองผู้อำนวยการ รพ.ฯ ฝ่ายสนับสนุน รับมอบเครื่องผลิตออกซิเจน จำนวน 1 เครื่อง จากนาวาโท ติรวิทย์ หงสกุล มอบให้ศูนย์ปันน้ำใจแพทย์นาวี รพ.ฯ เพื่อสนับสนุนการดูแลผู้ป่วยโควิด-19 ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 18 สิงหาคม 2564