![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2898_iconview_1634006080.jpg)
คุณสุจิตรา มุ่งธัญญา มอบเงินบริจาคในนาม ดร.อาภาภัทร บุญรอด
พล.ร.ต.นิธิ พงศ์อนันต์ ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. รับมอบเงินบริจาคในนาม ดร.อาภาภัทร บุญรอด จำนวน 100,000 บาท เพื่อพัฒนาบริการทางการแพทย์ ห้องตรวจโรคจักษุกรรม รพ.ฯ โดยมี คุณสุจิตรา มุ่งธัญญา เป็นผู้มอบ ณ ห้องรับรอง สำนักงานผู้อำนวยการ รพ.ฯ เมื่อวันที่ 22 ธันวาคม 2563