![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2886_iconview_1633943461.jpg)
คุณพัชรา มนัสศิริวิทยา มอบเงินบริจาค
พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบเงินบริจาค จำนวน 1,000,000 บาท จากคุณพัชรา มนัสศิริวิทยา เพื่ออาคารผู้ป่วยใน รพ.ฯ โดยมี พลเรือโท วิชัย มนัสศิริวิทยา เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ พลเรือตรีหญิง วิไล มนัสศิริวิทยา และแพทย์หญิงสุมนมาลย์ มนัสศิริวิทยา ร่วมมอบ ณ ห้องรับรองพิเศษ อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 29 กรกฎาคม 2564