![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2021_10/2772_iconview_1633929545.jpg)
คณะศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์คาเบรียล รุ่น SG-40 มอบชุด PPE
พลเรือตรี นิธิ พงศ์อนันต์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ รับมอบชุด PPE จำนวน 250 ชุด จากคณะศิษย์เก่าโรงเรียนเซนต์คาเบรียล รุ่น SG-40 เพื่อสนับสนุนการปฏิบัติงานของบุคลากรทางการแพทย์ในการดูแลผู้ป่วย Covid-19 โดยมี คุณเฉลิมวิชญ์ รุมาคม เป็นผู้มอบ ณ อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 17 พฤษภาคม 2564