![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1707_iconview_1608014179.jpg)
งานวันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ กองทัพเรือ ประจำปีงบประมาณ 2562
พลเรือเอก สุกิตติ เสงี่ยมพงษ์ ผู้ช่วยผู้บัญชาการทหารเรือ เป็นประธานเปิดงานวันแลกเปลี่ยนเรียนรู้ กองทัพเรือ ประจำปีงบประมาณ 2562 โดยมี พลเรือโท พรชัย แย้มกลิ่น เจ้ากรมแพทย์ทหารเรือ ให้การต้อนรับและพาเยี่ยมชมนิทรรศการ ณ ห้องเอนกประสงค์ชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก โรงพยาบาลสมเด็จพระปิ่นเกล้า กรมแพทย์ทหารเรือ เมื่อวันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2562