![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1654_iconview_1608004483.jpg)
ต้อนรับอาจารย์และนักศึกษาฯ จากมหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ
น.อ.หญิง กรองทิพย์ จันทร์อินทร์ รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายการพยาบาล เป็นประธานต้อนรับอาจารย์และนักศึกษาคณะสาธารณสุขศาสตร์และสิ่งแวดล้อม จากมหาวิทยาลัยหัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ ซึ่งขอเข้าศึกษาดูงานเกี่ยวกับระบบงานในโรงพยาบาลและการบริหารจัดการ ณ ห้องประชุมฝ่ายการพยาบาล รพ.ฯ เมื่อวันที่ 25 มีนาคม 2562