![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1621_iconview_1608000534.jpg)
โครงการรักษาสิ่งแวดล้อมเพื่อความปลอดภัยพร้อมให้บริการ " การจัดการสิ่งแวดล้อมเพื่อการเยียวยา "
น.อ. นิธิ พงศ์อนันต์ รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายสนับสนุน เป็นประธานเปิดโครงการรักษาสิ่งแวดล้อมเพื่อความปลอดภัยพร้อมให้บริการ " การจัดการสิ่งแวดล้อมเพื่อการเยียวยา " ณ ห้องประชุมประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ เมื่อ 16 ส.ค. 60