![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1491_iconview_1607916616.jpg)
น.อ.ปิยะวัฒน์ วงษ์วานิช รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายบริหาร ให้การต้อนรับคณะนายทหารจากกรมอิเล็กทรอนิกส์ทหารเรือ
น.อ.ปิยะวัฒน์ วงษ์วานิช รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายบริหาร ให้การต้อนรับคณะนายทหารจากกรมอิเล็กทรอนิกส์ทหารเรือ เนื่องในโอกาสเข้าศึกษาดูงานการจัดการความรู้ พร. ณ ห้องประชุมชั้น 3 อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 21 พ.ย. 60