![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1413_iconview_1607508812.jpg)
งาน “ Happy Meal…Happy birthday to ME ” สำหรับบุคลากรที่เกิดเดือนมิถุนายน
น.อ.วสุธา ข่ายแก้ว รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายบริการสุขภาพ ร่วมงาน “ Happy Meal…Happy birthday to ME ” สำหรับบุคลากรที่เกิดเดือนมิถุนายน ร่วมแบ่งปันความสุขในวันเกิด ภายใต้ความคิดที่ว่า “ เกิดร่วมเดือน ทำบุญร่วมกัน สานสัมพันธ์ชาวปิ่นเกล้า ” ณ ร้านอาหารสวัสดิการ ชั้นใต้ดิน อาคารผู้ป่วยนอก รพ.ฯ เมื่อวันที่ 27 มิ.ย.62