![](http://www.spph.go.th/uploads/articles_icon/2020_12/1322_iconview_1607503051.jpg)
โครงการ " Situation Awareness Team Building : ตื่นรู้สู่การตัดสินใจ บริการจัดการเชิงรุก เพื่อสร้างวัฒนธรรมความปลอดภัย "
น.อ.วสุธา ข่ายแก้ว รอง ผอ.รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า พร. ฝ่ายบริการสุขภาพเป็นประธานเปิดโครงการ " Situation Awareness Team Building : ตื่นรู้สู่การตัดสินใจ บริการจัดการเชิงรุก เพื่อสร้างวัฒนธรรมความปลอดภัย " ณ ห้องประชุมประพัฒน์ศรี สโมสร รพ.ฯ ระหว่างวันที่ 3-4 ก.ย.62